Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ

Go down 
park1255
GolFfee_Kung
ball_kiki
moo_tum_kung
keataroi
NEEEW
Peario
Tensor
David
Storm
facula
bewtiize
jingjo_cpre
nongmAi
kamnuii
igame
MoP [P]u
Tori
kidpeterpan
madoo_som205
admin
25 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
เด็กขยันโพส
เด็กขยันโพส

ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ   ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ - Page 2 EmptyFri May 14, 2010 12:54 pm

ไม่ได้สร้างกระแส เราแค่เอาความจริงมาเล่าสู่กันฟัง อิอิ

บอลก็เคยจีบแพนจริงๆนิ จีบกันตั้งนาน เอิ๊กๆ
ขึ้นไปข้างบน Go down
Peario
เด็กน้อยหัดโพส
Peario

ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ   ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ - Page 2 EmptyFri May 14, 2010 1:35 pm

โอ้ว ไม่นะ

ชายแท้ยิ่งเหลือน้อยอยู่นะน้อง Razz
MoP [P]u
เด็กฝึกหัดโพส
เด็กฝึกหัดโพส
MoP [P]u

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ   ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ - Page 2 EmptyFri May 14, 2010 5:29 pm

นึกถึง วันที่ ให้ พวกพี่ๆบูม

เห็นเขาร้องเพลง วิศวะเป็นตุ๊ด คำก็ตุ๊ด 2คำก็ตุ๊ด 3คำก็ตุ๊ด และก็เต้นท่าตุ๊ด

จน มีพี่คนนึงแซวว่า "เฮ่ย น้องเขาเริ่มรับไม่ได้แระ เด๋วเขาจะนึกว่า วิศวะเป็นตุ๊ดหมด 55" อิๆ
Tensor
Admin
Tensor

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ   ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ - Page 2 EmptyFri May 14, 2010 6:50 pm

พี่แพรครับบ

กระทู้นี้รับเฉพาะเฟรชชี่ 53 ไม่ใช่เหรอครับ lol!
http://tenscience.blogspot.com/
Peario
Peario

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ   ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ - Page 2 EmptyFri May 14, 2010 11:36 pm

เค้าก้อเฟรชชี่นะ

เฟรชชี่เมื่อ 3 ปี่แล้วTT

เฮ้ยย จุ๊ๆอย่าเอ็ดไป เค้าอาแอ๊บเด็ก 555
ปล.หน้ายังให้อยู่ <<ช่างกล้า อิอิ
yoso

ตั้งหัวข้อเรื่อง: yoso   ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ - Page 2 EmptySat May 15, 2010 2:43 pm

ชื่อ โย

วิศวะคอม ^^
banklovesom

banklovesom

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ   ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ - Page 2 EmptySun May 16, 2010 2:03 pm

แบงค์คับ วิดวะโลจิสติกส์คับ
bank_love99@hotmail.com
nutter

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ   ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ - Page 2 EmptySun May 16, 2010 3:04 pm

ดีครับบบ

นัท ครับ

เรียน ครุ นะ

ยินดีได้รุจักทุกคนครับ(เหอะๆๆ)
mvp056

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ   ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ - Page 2 EmptyFri May 21, 2010 1:19 am

ทอย
คับวิศวะโยธาCE

mvp056@hot

ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2