Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ

Go down 
park1255
GolFfee_Kung
ball_kiki
moo_tum_kung
keataroi
NEEEW
Peario
Tensor
David
Storm
facula
bewtiize
jingjo_cpre
nongmAi
kamnuii
igame
MoP [P]u
Tori
kidpeterpan
madoo_som205
admin
25 posters
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
admin
Admin
admin

ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ   ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ EmptyMon May 10, 2010 12:46 pm

ดีครับ เพื่อนๆชาววิศวพระนครเหนือ

หลังจากเหนื่อยกันมามากมาย สุดท้ายเราก็ทำสำเร็จ ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ

เอาล่ะวันนี้เรามาแนะนำตัวกันหน่อย

อย่าลืมทิ้ง e-mail ไว้ด้วยนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดย Admin เมื่อ Mon May 10, 2010 4:20 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://kmutnb.thai-forum.net
เด็กขยันโพส
เด็กขยันโพส

ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ   ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ EmptyMon May 10, 2010 2:30 pm

ติดวิศวะคอมค่ะ
วันที่12เจอกันค่ะ ^^

แก้ไขล่าสุดโดย madoo_som205 เมื่อ Mon May 10, 2010 3:08 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
kidpeterpan
เด็กน้อยหัดโพส
kidpeterpan

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ   ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ EmptyMon May 10, 2010 2:52 pm

วศ.คอม แพนครับ
Tori
Tori

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ   ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ EmptyMon May 10, 2010 3:05 pm

ชื่อ 'เฟิร์น' ค่ะ

วิศวะคอม Surprised
MoP [P]u
เด็กฝึกหัดโพส
เด็กฝึกหัดโพส
MoP [P]u

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ   ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ EmptyMon May 10, 2010 3:27 pm

ณัฐภาคย์ โพธิ์ศรี

วิศวกรรมศาสตร์ สาขาเครื่องกล สาขาการบินและอวกาศครับ Very Happy

mop_035@hotmail.com
igame

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ   ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ EmptyMon May 10, 2010 4:14 pm

เกม

วิดวะไฟฟ้าคับ
kamnuii

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ   ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ EmptyTue May 11, 2010 2:14 pm

แก้ม'
IM มจพ.ปราจีนค่ะ

ยินดีที่ได้รุจักทุกคนนะ
^^
kittisakmun@hotmail.com
nongmAi

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ   ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ EmptyTue May 11, 2010 2:52 pm

ใหม่ มจพ ปราจีนบุรี ค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน

virus_maizaa@hotmail.com[right] Very Happy
jingjo_cpre

jingjo_cpre

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ   ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ EmptyTue May 11, 2010 3:45 pm

สวัสดีครับ

โจ้

คณะวิศวคอม ครับผม

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน

detective_young@hotmail.com
bewtiize

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ   ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ EmptyTue May 11, 2010 5:03 pm

มีแต่วิดวะนะ

เราวิทยาศาสตร์

เทคโน...... อาหาร
facula

facula

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ   ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ EmptyTue May 11, 2010 5:40 pm

เราชื่อเฟิร์น (2) 555+ อือ

อยู่วิทยาจร้า Very Happy สาขาคณิตศาสตร์ประยุกต์จ้า rendeer

แก้ไขล่าสุดโดย facula เมื่อ Wed May 12, 2010 10:44 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Storm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ   ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ EmptyTue May 11, 2010 7:31 pm

ดีจ้า...

ตูมตามคับ

วิทยาศาสตร์ประยุกต์ เทคโนโลยีชีวภาพ

Diongmeowji@hotmail.com ^^
David

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ   ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ EmptyTue May 11, 2010 9:06 pm

..

แก้ไขล่าสุดโดย KI_Q เมื่อ Wed Jul 15, 2015 9:41 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Tensor
Admin
Tensor

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ   ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ EmptyTue May 11, 2010 11:10 pm

ดีครับบบ เพื่อนๆทุกคนนนน

บอมนะครับบ วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ขอฝากตัวด้วยยย

อิคคิว นี่ท่าทางขี้อายนะ

ฮ่าๆ lol!
http://tenscience.blogspot.com/
Peario
Peario

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ   ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ EmptyWed May 12, 2010 11:08 am

แพร EE ค่ะ Wink

makkalonee@hotmail.com
NEEEW

NEEEW

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ   ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ EmptyWed May 12, 2010 4:10 pm

นิวคับบ วิศวะคอม
keataroi

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ   ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ EmptyWed May 12, 2010 9:09 pm

ชื่อมิคคับ วิศวะโยธา [CE] Cool

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ   ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ EmptyThu May 13, 2010 3:09 pm

ชื่อ ตั้ม
วิศวะเครื่องกล
moo_tum_kung@hotmail.com
ball_kiki

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ   ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ EmptyThu May 13, 2010 5:49 pm

ดีค๊าบบ

บอล คับ

วิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิศวกรรมโลจีสติกส์

ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆทุกคน

รวมทั้ง ส้ม เฟิร์น แพน แอดมิน บอม พี่นัท โอ๋ บิว ตั้ม ม๊อบ และเพื่อนๆที่น่ารักทุกๆคน

555555++++

balll_kiki_kmitnb@hotmail.com

............
เด็กขยันโพส
เด็กขยันโพส

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ   ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ EmptyThu May 13, 2010 9:54 pm

โดยเฉพาะแพนใชไหมบอล ^^

ท่าทางบอลจะชอบแพนน่ะ 555
Peario
Peario

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ   ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ EmptyThu May 13, 2010 10:00 pm

อารายอ่า บอลกะแพนกิ๊กกันเหรอ

ปล.ล้อเล่นนะจ๊ะ
GolFfee_Kung

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ   ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ EmptyThu May 13, 2010 10:43 pm

กอล์ฟ คับ
วิศวะ คอม
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะค้าบ.... Razz
kidpeterpan
kidpeterpan

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ   ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ EmptyFri May 14, 2010 10:40 am

madoo_som205 พิมพ์ว่า:
โดยเฉพาะแพนใชไหมบอล ^^

ท่าทางบอลจะชอบแพนน่ะ 555

เห้ย ส้ม - -"

เล่นงี้เลยนะ

คนอื่นเข้าใจผิดหมด
park1255

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ   ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ EmptyFri May 14, 2010 11:37 am

ชื่อปาร์คคับ ^^

วศ.ขนถ่ายวัสดุ MHE

park_1255@hotmail.com

แอดมาคุยได้นะค้าบบ บบ..
ball_kiki

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ   ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ EmptyFri May 14, 2010 12:24 pm

เฮ้ย......

เข้าใจผิดกันหมดแล้ว

บอลเป็น ชาย นะค๊าบ

สร้างกระแส ไม่ดีเลย

ไม่ใช่ดารานะคับ <โน่ริท> อ่ะ

กำๆๆ

ปวดหัวเจงๆ

เสียหายหมดเลยย

5555555555555+++++++

ส้มไม่น่าเลยย

เป็นเพื่อนกันคับบ

..........

ว่าที่น้องใหม่ทุกคณะ แนะนำตัวกันที่นี่เลยครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next